Dien dan cua lop tai chuc TC02
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Dien dan cua lop tai chuc TC02

CHÀO ĐÓN HỌC KỲ CUỐI CÙNG TRONG NĂM 2010

You are not connected. Please login or register

Các anh chị chú ý !!!

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Các anh chị chú ý !!! Empty Các anh chị chú ý !!! Sun Dec 19, 2010 12:31 am

Admin

Admin
Admin

Em đã tiến hành cập nhật lại diễn đàn cho lớp chúng ta rồi, các bài viết cũ đã xóa, các mục mới đã cập nhật để cho các anh chị có thể thảo luận về vấn đề bảo vệ luận văn tốt nghiệp.

Em đã tạo một mục "Thảo luận" ở đầu diễn đàn nó sẽ giúp các anh chị có thể quan sát các thông tin mới một cách nhanh chóng. Ngoài ra trong topic đó có 4 mục: 1 là dành cho việc thảo luận chung cho cả lớp về vấn đề bảo vệ luận văn tốt nghiệp và 3 mục còn lại là 3 mục dành cho 3 nhóm bảo vệ lần lượt theo thứ tự. Các anh chị phải nắm trong tay tên của nhóm trưởng mỗi nhóm, tên các thành viên trong nhóm (việc này phải nhờ đến anh Phú hay các nhóm trưởng tự post số lượng thành viên và chi tiết gồm có ai nhé). Các anh chị cứ tham gia thảo luận thỏa mái trong này.

Em chúc các anh chị bảo vệ luận văn của mình một cách thành công và tự tin nhé !.

http://vn.myblog.yahoo.com/daihieptruongphong007

2Các anh chị chú ý !!! Empty Góp ý Mon Dec 20, 2010 9:47 pm

Lê Duy Trung

Cán bộ quản lý forum
Cán bộ quản lý forum

Hiện tại em chuẩn hóa lại diễn đàn là rất tốt

Tuy nhiên các bài cũ, em nên chuyển vào 1 mục Kho hay đâu đó để sau này các bạn muốn xem lại thì vẫn có thể xem, không biết em lưu ở đâu hen?

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]